Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help please

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by monakule, Oct 4, 2012.

  1. monakule

    monakule Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mimi ni kijana wa kiume by name Tutajuzana, nimemaliza elimu yangu ya chuo kikuu katika idara ya mipango na maendeleo (planning and development) kwa yeyote ambaye atanisaidia kwa hili please do so. niko mtaani mwaka sasa
     
  2. Nelly

    Nelly Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Better put your CV humu ndani pengine watu wanaweza saidia
     
  3. monakule

    monakule Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    aksante sana
     
  4. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    sasa mbona hujasema unataka usaidiwe nini hasa?kama kazi na kushauri kwa kuanzia tafuta kazi yoyote hata kama siyo proffessional halaf kidogokidogo utatoka tu!
     
  5. C

    Carla Senior Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kip on peruzzing jf dnt mic it fo mo dan a day, u knw y?coz we a alwayz update n new job a found here,apply as many post az u can az long as they relate ur qualification one day u will find ur self choosing whea to work n dnt forget to pray oky, hp u got me, wish u lucky
     
Loading...