Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help please

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by lifeofmshaba, May 18, 2011.

  1. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wakuu naomba msaada jinsi ya kuweka picha itokee kubwa kwenye post
    kila picha ninayoweka inakuwa ndogo, picha zote ninazoweka ninatoka kwenye pc yangu
    kuna mtu aliniamia copy and paste nimejaribu hiyo lakini naona hakuna kitu, ninatumia attachment au insert image ndio hivyo viduchu vinatokea.
    nikiweka picha baada ya muda nakuta mtu ameweza kuikuza, wengine nimewatumia PM kuwauliza wanasema ni copy na paste,
    naomba msaada nadhani kuna kitu nina miss out lakni sijakijua ni nini?
     
  2. mazd

    mazd Senior Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fanya hivi:

    1. Bofya ikoni inayosema "Insert Image" wakati wa kupost
    2. Bofya "Basic Uploader" ili ulete picha yako mtaandaoni
    3. Upload picha yako na ikisha uingia katika kijibiox cha kuandika post.
    4. Weka pointer yako juu ya hiyo picha na ubofye kijipenseli kitachotokeza.
    5. katika box litakalotokea bofya "Full size" then Done!
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    shukurani mkuu, ngoja nikajaribu nilikuwa sijapata maelezo kama haya, mimi nadhani yatundikwe sehemu maana ili ni tatizo sugu kwa member hapa ndani
    shukurani kaka
     
Loading...