Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help:NIkiingia CAS inaniambia ths site is hacked

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fidelis zul zorander, May 9, 2012.

  1. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi nikitaka kuingia kwenye cas ilinijirijesta inaniambia ths site is hacked ni tatizo langu tu au ni kote jamani!...msaada wakuu
     
  2. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Teyari wamesha hack wajanja duuh
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tatizo liko kwako pia mkuu
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,314
    Likes Received: 13,211
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimekumbuna na kero hiyo leo asubuhi.Kwa kifupi hii system ni mbovu na ni usumbufu mkubwa na kinachouzi wahusika wamekaa kimya tu kama hakuna tatizo lolote.Imefika wakati watoe tamko au ufafanuzi kwani hata ikifunguka wakati mwingine bado inasumbua.Yaani ina matatizo mengi na inaweza kuja kuathiri baadhi ya watu wasipochukua hatua mapema kabla muda haujaisha.
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    SAIVI IKO fresh JARIBUNI
     
  6. b

    bigmukolo Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimeshindwa kijirejista tcu kupitia cas kila nikijaribu naambiwa voucher does not exist wanabodi nisaidieni ni tatizo la kwangu peke yangu au ni wote/
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jamani mimi nilijiregister siku nyingi! Nani amefanya registration leo atuambie kama amepata tatzo kama hlo?
     
Loading...