Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HELP NEEDED: Developing a information system database

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by elly da anonymous, Jan 26, 2012.

  1. elly da anonymous

    elly da anonymous Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys naombeni msaada wenu wakutegeneza hii kitu pm me for more details... I need experts on this.. and you will be handsomely paid likifanikishwa....
     
  2. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi, anonymous, hapo nyuma uliweka kitu kuhusu hack ya database uliyoifanya ya TIGO, nilidhani kuwa, utakuwa unayaelewa mambo ya kuitengeneza database ndio ujanja wa ku'hack uwe nao... Au muda hauna kwani upo busy ku'hack kazi za watu?:lol:
     
  3. elly da anonymous

    elly da anonymous Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Refer to the heading.. nina hitaji msaada sijasema sifahamu kutegeneza na ata hivyo haujafaham ni database inahusu nini au ni ya aina gani mpaka nikaomba msaada.. na ata hivyo ili ni swala muhimu sio kama hilo la utani lilopita
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    Ukiseisema developing a database una maana gani ?
    • Is a database already designed yaani details za tables, data type, relationships,PK and FK et c tayar unazo?
    • Au unataka developer akutengenezee logical database modal wewe mwenyewe utakamilisha na implimentation
    Nadhani ungespecify requerement zako zaidi kabla hatujaaanza kuku pm. Na ukiweka hapa una nafasi nzuri ya upat mawazo mengi zaidi
     
  5. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kasema utani?
    Au hutaki ile thread nyingine iambatanishwe kwenye ombi lako? Wewe umejizatiti kuwa hacker, kwa hivyo ninatoa tahadhari kwa yule atakaye 'kusaidia' kuitengeneza hii database ajue wewe ni mtu wa aina gani, isijekuwa unataka kuutumia ujuzi wake ulio halali kufanya mambo ya wizi! na kumuingiza gizani...
     
  6. H

    Hadoop Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni PM tufanye hiyo kazi kijana.
     
  7. elly da anonymous

    elly da anonymous Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok ni kwamba making a database from scratch ujuzi nilikuwa nao sio mkubwa na nimepata iyo kazi ndo maana nimekuja kuileta apa jamvni so if your intrested let me know by pm me and i will give you all the details
     
  8. elly da anonymous

    elly da anonymous Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok i will do that
     
  9. HT

    HT JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    how much will you pay? PM me details kama inalipa nitajitupa
     
  10. Codezilla

    Codezilla Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kindly PM the details
     
  11. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    May be ask da anonymus hacker what is referencial integrity and how can the concept help in hacking and database development
     
  12. HT

    HT JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa unaomba msaada halafu unaingia mitini. JF is funny!
     
Loading...