Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

help me

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by cathreen, Apr 27, 2011.

  1. c

    cathreen Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mamboz wadau,
    naombeni msaada wenu wa ku unlock moderm yangu ya voda ili niweze kutumia mtandao wowote maana voda ipo expensive sana na hizi ela zetu za mawazo ni noma.
    natanguliza shukran
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani rahisi ni zipi?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    voda inaboa bana iko very slow ,kuna jukwaa moja la mambo haya
     
  4. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mhmhm bibie sasa tuelekeze na sisi basi na kama unajua hilo jukwaa, maana wahanga na hii kitu tupo wengi!

    By the way vipi bibie hujambo?? hulali hadi mida hii???
     
  5. c

    cathreen Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    air tel ndio kidogo huduma zake rahisi ukilinganisha na voda
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    E bwana ee wewe hujui kuna sasatel ukiweka bundle la 40 unaweza tumia hata mwezi mzima au miwili kabisa nzuri sana
     
  7. c

    cathreen Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jukwaa hilo ni lipi mama, emu tuambie na sisi
     
  8. c

    cathreen Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh sasa teli? wengine tupo vijijini sasa tel haikamati mbaka upande juu ya mlima kama sio juu ya mti
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    wazee wa kuchakachua mpooo
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sijui ndio uzee! Naona hili lisred halihusu hapa.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Cathreen mbona mm natumia voda taarifu zao zimeshuka I believe na iko poa.
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nenda jukwaa la Tech,Science wameshaelekeza namna ya kuchakachua.
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana hii sasatel ni kiboko
     
  14. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160

    pole sana science and tech forum will be of useful to you
     
Loading...