Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help me please.

Discussion in 'JF Doctor' started by Mourine Abel, Jul 16, 2012.

  1. M

    Mourine Abel Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaejua dawa ya kurudisha hedhi, ni takribani miaka miwili dada yangu hajapata hedhi.
     
  2. Bwanga

    Bwanga Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Maureen, Wataalam bado wapo kwenye mgomo naona, wish to hear what they will say, lets wait.
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ni vyema kwenda kumwona mtaalamu Wa magonjwa ya kina mama, Gynaecologist. Atachukua historia ikiwa ni pamoja na kujua Kama anatumia njia yoyote ya uzazi Wa mpango, na kumfanyia vipimo
     
  4. M

    Mourine Abel Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx, pia hospital amejaribu kwenda tena sehemu mbalimbal na madaktar wote aliojarbu kuwaona wanamwambia ni tatzo la hormone imbalance hvyo atumie dawa za majira miez mitatu, alijarbu kufanya hvyo na kwel alpata siku zake mwez mmoja tu baada ya hapo hakuna tena, ngoja tuendelee kuwaona madaktar km unavotushauri.Thx sana
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Dawa ya DAWA ZA KUTEREMSHA HEDHI. Kwa Tiba ya Mbadala Mitishamba:

    Ikiwa hedhi imezuilika kwa kufikia umri wa kumaliza au ni kwasababu ya mimba, inafahamika lakini ikiwa si kwasababu mbili hizo basi hufanyiwa dawa na kuirudisha hedhi.

    1. Kunywa chai ya mdalasini.

    2. Mvuje ukinywewa pamoja na pilipilimanga huteremsha hedhi iliyo fungwa katika uzai au mapito yake.

    3. Manemane ikipondwa na ukinywa siku tatu asubuhi kabla ya kula chakula

    4. Kitunguu Saum na maganda yake huteremsha hedhi

    Jaribu moja Kati ya hizi Dawa kisha unipe FeedBack.

    5. Kunywa maji yaliyochemsha na zaatari.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Kukoma hedhi inaweza kuwa dalili ya polysistic ovaries AMA fibroids.
    Ni muhimu aende kwa gynae kwa ajili ya vipimo na ushauri
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    fibroids inawork opposite, haisikitishi kupata hedhi. Aonane na doctor, if she is above 40 possible its early menopause. Dawa mbadala zaidi hata asali na tangawizi, hizi huwa sina joto mwilini ha husababisha damu kutoka.
     
Loading...