Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help: Leseni ya ujenzi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Baiskeli, Mar 2, 2011.

  1. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa wanaofahamu naomba msaada, nimekuwa mkandarasi mdogo mdogo kwa muda, bila ya kuwa na kampuni napiga vikazi vya ujenzi wa mashule vijijini, sasa nimeona nimekuwa kimtaji, nahitaji kuwa na kampuni na leseni ili niweze kupata kazi kubwa, sasa kupata leseni ndo sijui nianzie wp? wanajf naamini mtanipa muongozo mzuri.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kwanza hongera kwa kuamua kuacha kuibia serikali ya mafisadi kupata usajili ni rahisi tu sajili kampuni kwanza brela kisha nenda tra kupata tin no kisha unakwenda jiji kufatilia leseni maelezo mazuri utakuwa unayapata sehemu husika mkuu
     
  3. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nashukuru mkuu kwa mchango wako, kampuni tayari nimeshasajiri.
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chain hii inakuhusu kwa 100%. Utaifuata kama ilivyo.
    1. Nenda kasajili Brela
    2. Nenda CRB-Contractors Registration Board
    3. Utaenda TRA
    4. Utamalizia na Leseni.
    Ndugu yangu kwote utapita kama unakula ugali wa mhogo na mlenda. Kazi kubwa ipo CRB. inatakiwa ujipange. Kanunue form ndipo utajua unatakiwa ufanye nini. Ila unaweza tembelea Mtandao wao.

    Best wishes. Mimi pia ni Mkanda
     
Loading...