Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

help kuhusu hostel n rent rooms

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by josby, Sep 11, 2012.

  1. j

    josby Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salam wanandugu!!!
    sasa ni jamboree hili moja nilikua nahtaj msaada wenu, wap kuna uwezekano wa kupata private hostels o room za kurent., itakayokua rahc na kufka chuoni Ardhi...I hop nimeleta maada jukwaa linalofaa coz tc ol abt a ples to stay uli kupata education yangu bila shda hapi ardhi university!
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mimi kiswahili chako kimenishinda kwa kweli, ngoja waje wataalam wa kiswahili labda watakuelewa mkuu
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    :smash:
     
  4. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    facebook minded...
     
  5. K

    Kiny JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama uko dar nenda sehemu inaitwa survey na hapo kuna hotel inaitwa survey hotel kuna kibarabara kinaingia ndani ya mtaa huko room zilikuwa available japo kwa sasa sina uhakika saana ila jaribu tena room za kujitosheleza.
     
  6. Persie

    Persie Senior Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na vipi kwa huyu wa St. Johns center ya Dar wakuu atapata wapi hostel au room za kupanga?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kajifunze kuandika vizuri ndo uje huku kuomba msaada
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh..hawa ndio wanafunzi wa siku hizi?
     
  9. Persie

    Persie Senior Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la jf ndo hili yani kuna watu kila kitu lazima wa comment mathread yanakua makubwa but ndani ni up u uzi tu kama hujaelewa lugha acha usicomment kwani kuna rule inasema lugha lazima kiswahili? may be katumia lugha yao so sio lazima uelewe wenye kuelewa watamjibu nawasilisha
     
  10. by default

    by default JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapovu yanakutoka nini sasa mbona aujampa ushauri au kufura kama kobra anaetaka kutema mate,we kuna jamaa ameweka red ktk maneno tata soma vizuri udadavue ni lugha ipi imetumika
     
  11. Persie

    Persie Senior Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama hujaelewa si unaacha ndugu aliye mwelewa kama hapo juu kamshauri au unataka na hii tuijaze kwa comments za kipu u zi ambazo hazitamsaidia yeyote zaidi ya malumbano kama umwerevu nadhani utakua umenielewa nini nakimaanisha asante
     
  12. awp

    awp JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tatizo lao wanaleta viswahili vya mtaani au kama kijiweni, maeneo ya kupanga nenda savey, msewe, golani utapata vyumba kuanzia 35,000 hadi 50,000 kwa msewe na golani.
     
  13. Persie

    Persie Senior Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu vipi na huyu wa St. Johns center ya dar malapa yeye hostel au vyumba atapata wapi?
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye red sijui hata unaongelea nini,mbona wewe umetumia herufi sahihi zinazoeleweka?
     
  15. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikipata chumba cha laki 4-6 savei ntafurahi sana
     
  16. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kozi gani unakuja,mkuu?
     
  17. j

    josby Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa Dr. asante kwa ushaur
     
  18. j

    josby Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana ndugu yangu.
     
  19. j

    josby Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    science in information system and management
     
  20. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ipo aru?school gani?
     
Loading...