Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help khusu jns ya kujua loan%,hw mch nnapasw kulipia tuit fee,{1st yr mnngEng.UDOM }

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Su Hai, Sep 28, 2012.

  1. S

    Su Hai Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkopo nimepata 4282500,nnawezaje kujua hii ni %,pia nntapaswa kulipia tuit fee kiasi gani?,plz help!
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo itakua ni 90% maana mimi nimepewa kidogo zaidi ya hiyo, tuko pamoja mining Eng mkuu
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mm nawashauri msiwe na mchecheto maana mchanganuo wa huo mkopo utakuja tu, kama udsm tayar washatoa mchanganuo wa mtu analipiwa ada shs ngap na yy ajazie shs ngap, tulieni jamani msiwe na wacwac utakuja mchanganuo
     
  4. S

    Sine r Winters Senior Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok bac haina gwera km vp ngoja 2xubiri.
     
  5. Victor Kisanga

    Victor Kisanga Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo mchanganuo unatoka lini mkuu mbona cku zimeisha?
     
  6. mayounger

    mayounger Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hiv qualifications za kuchaguliwa hiyo fani ni zipi?
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Three principle pass in PHYSICS,MATHEMATICS, CHEMISTRY or GEOGRAPHY
    so hapo lazima upige PCM au PGM.
    and PHYSICS na MATHEMATICS ni lazima usome A-Level
     
  8. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dah mkuu mm mwenyewe ni 1st year kama ww yan, sema cc chuo che2 kmetoa mchanganua kwny mtandao, labda na nyie watatoa au ukiripot chuo utapata mchanganuo
     
  9. mayounger

    mayounger Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Thanks mkuu,ndo namalizia form 4 ilboru ngoja nikajaze hiyo PCM
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kale msuli tena wa ukweli uache kushinda Facebook na twitter upige msuli tu. usisahau kumuomba mungu sana, ukifanikiwa niko hapa kukudaidi kwa hali na mali ili ufaulu fresh form six kwa kukupa techniques za usomaji na what books to study,
    KARIBU SANA
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nashidwa kuelewa kwanini viongoz wangu wa dini walichemka when i was in high school na secondary level. 2much of everythng is always harmfull i guess
     
  12. mayounger

    mayounger Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    thanks bro nime ku PM
     
  13. mayounger

    mayounger Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ni"KAZI NA SALA" I think sehemu ya kwanza waliisahau...
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nime kuPM back
     
  15. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu DINI sio lazima viongozi watilie mkazo hata wewe binfsi inatosha
     
  16. mayounger

    mayounger Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    stephen mayunga
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yap! I see it
     
  18. msheba

    msheba Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulijuaje?
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hilo sewalime mlenga nani??? kua direct sio unaulija general wakati kunawachangiaji wengi sasa tutajua una muuliza nani hapo??/
     
Loading...