Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Help! I'm Trapped In a Relationship I Don't Want to Be In!"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vivian, Dec 15, 2009.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hey guyz! I've got A boyfriend who really cares for me monetary wise!! The opposite side of the coin is that we have no marriage plans!. The way I look at him I dont see my future with him. Nataka kumuacha lakini nashindwa jamani. Alishawahi kunitamkia wazi, Babu yao aliacha laana kwao mtu yeyote aioe mchagga and he wont go against that! At the age of 24 I really need a serious relationship!! am sorry my Pal if you are reading this! Am not growing any younger!!!
    Please members just advise on how am I going to tell him to go on his own!! This guy has been paying my rent, DSTV bills, Fueling my Car frequently, Lots me kwakweli. But I just need to say enough now.
    Jamani nashindwa nimuanzeje?
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    you must be joking!! Tell him you want to be In a realistic world and thats all! we vipi bana!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye masuala ya Uchaga tuwe makini sana..maana vinginevyo pataleta ugomvi hapa jamvini, iam talking through vivid examples which have raised misunderstandings right inhere, not even a week ago!...Coming back to your subject, Dada Vivian,unatakiwa kusoma ishara za nyakati, na uwe imara katika maamuzi...Una maana wewe umekatwa mikono na huwezi kusimama kwa miguu yako mwenyewe hadi umtegemee mtu akulipie hizo bills?...Shituka..u are wasting time, na utakuja kuujutia muda huo...Kama una uhakika kwamba hakuoi, why hesitate in decision?..Mfuate umwambie kuwa unataka kuolewa, na akwambie 'in face kinachoendelea....
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    EEH!
    hii ni kali nyingine kutoka kwa vivian

    nadhani wapwa tutaweka kambi hapa leo!
    KAMATA SENSKSI KWA KWANZA!............
    senksi
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....................!mh!
    mila zingine bana!
    ENDELEA KUMCHUNA MAMA!ukimaliza kujenga mpige ya kichwa
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thanks a lot PJ.
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Geoff! Thanks alot man. But umri unanitupa mkono!!
     
  8. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Suala ni hizo offer which you count them as "how the guy cares about me" or future yako which needs you work hard for it because the serious guys, with all the attributes of husband material, might not be in a position to offer you all that the other guy gives.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    halafu vivian,
    achana na vionjo ambavyo ni too MATERIAL KWENYE RELATIONS!

    mapenzi ni zaidi ya kile kinachofikiriwa au kujadiliwa!

    mali,hela diesitivii na nini huwa vinapendeza sana kama UTASHIRIKI KATIKA KUVITAFUTA UKIWA KWENYE NDOA YAKO
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha bibie nikisoma post yako hapo naona kabisa hapo hakuna hata mmoja aliempenda mwenzake wote mpo na faida fulani Jamaa may be anapenda awe na wewe kwa ajili ya ku show up na wewe upo kwake kimasilai zaidi!! No wonder watu hupaka dada zetu wa kichaga kwa ishu kama izi!! So we kama kweli unataka life just tell him (Najua ni ngumu) ila we mweleze uantaka future so afanye uamuzi (Kama kweli unampenda lakini)!!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    And here is the PILLAR brainstorming! Haa! Mshiki! Kula SENKSI kwanza kabla sijamwaga mapwenti hapa!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehehe!
    eti listi ninajua unawaza nini,lol!:D
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Uliingia mwenyewe, then utakua unajua njia ya kutokea pia.
    Hakuna wa kukutoa, except we mwenyewe!
    Kwa kuwa unayemfahamu, chagua njia ambayo ni 'most compromising' ili muachane.....hakuna awezae kukutoa vizuri kama wewe ujuaye njia uliyoingilia.

    NB: Muhimu ni kuwa tayari kukabiliana na athari za breakup.
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    you can say it again Bro.
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I call you Mzee with a lot of hesitation. I say so because the word Mzee is now used to address all sorts of fellows including fifteen year-old thieves so long as they have money.

    dah!ndo nimeanza kukusoma!...NAENDELEA KUKUTAFAKARI MSHIKI.lete waree:D
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tatizo mabinti mko commercial zaidi, kuacha unataka kuendelea unataka, Lol.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Njoo kwangu natafuta mchumba wa kuishi nae wengi wao nao wapata wananichuna kumbe wana majamaa zao kisha wananiacha solemba kama vp we niPM kitu kusaidiana kunyimana mwiko jamani hata maandiko yanakataza.
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Fidel there is something not good about you!!! do you know it?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah hapa sasa kwangu utakuwa mzigo kabisa mmmh! pesa ya bia utakuwa unapata kama kawa.
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    basi basi mama,
    ANAJUA!tehe tehe!USIMWAMBIE:D
     
Loading...