Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HELP!!!!! I think am sick. And it is not about SEX!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, May 25, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina shida ya kumuwaza mtu kila mara sababu huwa nawaza watu 7 ama 8 kwa mpigo.
    Yaani naweza mkumbuka mmoja kwa ucheshi, hapo hapo nikamkumbuka mwingine jinsi alivo handsam,
    huku nikimkumbuka mwengine kwa utalaamu wake wa kunikuna n.k. Au wakati mwingine
    naguswa moyoni hata mara 10 na watu 10 tofauti kwa siku, kutembelewa na watu kama 7 katika
    ubongo wangu ama kama 13 rohoni kwangu.

    Sasa ya leo kali, nina siku ya 4 namuwaza huyu mmoja tu! Sipendi na wala sijawahi maishani mwangu
    kuwaza mtu mmoja, sioni mantiki na naona nikiwaza mmoja wengine nitawapoteza sababu huwa nakuwa
    nao na kuwatafuta sababu nao nawawaza. Sasa amekuja huyu kawa king'ang'anizi ndani ya moyo wangu,
    akiwa kama ganda kwenye ubongo wangu na kajenga kivuli cha muonekano wake machoni pangu.
    Kila saa ni yeye hapishi wengine. Ananiboa na ananiharibia mood maeneo mengine ya mwili.
    Na kubwa kuliko ananiharibia mipango yangu ya kuwa mama wa watoto mapacha.
    Uzuri yupo hapa hapa jf kwahio msg sent! Kaka tafadhali nikome!

    Kaunga my sweetest I need you now more than ever! wea ar u my love?

    Nisaidieni wapendwa katika bwana, ni ugonjwa gani huu? mwenzenu Ero haujawahi nipata!
    Dr. Mzizi Mkavu na wengineo msaada plz. Am I sick? Na kama naumwa dawa yake nini?


    No mwaaaaah. I think am Sick.:A S cry:
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    erotika pole! hayo ni ya kawaida, inaelekea ana vigezo ningi vilivyowazidi wenzie, hebu mpe nafasi uone moyo wako kama utaridhia.
     
  3. biggirl

    biggirl Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ni yule anayekukunaga au ni stranger?
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo,tena kubwa sana ngoja waje wengine huenda wakachangia coz am speechless this moment!
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Erotica hauishi vituko! Kama yuko hapa JF jaribu kuongea nae, maybe you will stop thinking about him. careful, don't fall...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Nimeshamuua. Imebaki tu maiti hapa rohoni. nashindwa kutoa hiyo maiti.
     
  7. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,013
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    mi hapo hapotu:A S 12:
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Nikiskia bint amesema haya huwa nahisi baridi!
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    ndoto za stranger ziliisha zimebaki tu ndoto na Ndahani. ila uzuri sie,

    anayenikunaga nimempa livu mana ananitia tu uvivu, mzuks hamna kabitha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    kufall ndio kufanyaje RussianRoulette? siwezi kuongea nae, kanisababishia ugonjwa nimfuate? No way!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    basi mpe za uso, ila take care asijepata mtikisiko wa ubongo! coz amependa asipopendwa! have u ever fallen kwake?? kiukweli or its just matamanio?
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    Moja kati ya mambo ambayo nitakazania yaingie kwenye katiba mpya ni kuhalalisha TOHARA YA WANAWAKE. Jamani eeh, hako kakidude nako kakiwa karefu hujisugua kwenye mapaja na matokeo yake ndio mada za namna hii ambazo MMP nikitoa maoni yangu tu, one of the female mods ananiPM kwa mikwara.

    Dawa ya tatizo lako ni kurudia mila
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kua utayaona. Never say never.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Erotica binafsi leo nimekuwaza sana nilikaa mahali nikakumbuka post zako nikajikuta nasema hivi erotica mbona tangu jf irudi hewani simuoni? nikaongezea labda katingwa na majukumu lol! kumbe nilikuwa nakuita shostito wangu.

    turudi kwenye topic, huyu aliyeubeba moyo wako kwa kias kikubwa kwanza kabisa anakitu tofauti sana na wengine wote, ambacho wewe @ first site hujakiona. Pia kuna kitu ambacho huwa kinakuwaga kwa yule wakwako kiukweli ambacho that thing can speak inside your heart.

    sasa fanya hivi, kwanza muweke umlinganishe na wengine 10 ndani ya akili yako, ukiona haondoki jua huyo ni wako ila akiondoka jua upendeleo ulikudanganya. Tena wakati unamlinganisha yeye mweke akilini na 5 hivi halafu mbadilishie chumba mwingize moyoni na wengine 7 uone. this is the only medication
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    jamani mwacheni erotica aitwe erotica.
     
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Umekosea. simpendi hata kidogo. namchukia.
     
  17. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni hali ya kawaida kwa binadamu inafika sehemu akili inatawaliwa na mtu mmoja tu....
    Ajabu ni pale ambapo mie nakutwa na hali kama hiyo kwa Erotica lakini yeye anakutwa na hali kama hiyo kwa Kaunga
    aisee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwana Mtoka Pabaya inaonesha waijua dawa. kurudia mila ni dawa gani?

    alafu huyo mod umemkosea nini na hali ni post yako ya kwanza au mmetoka mbali wayaleta kwangu nikupoze?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    unanitisha mod. tafadhali nieleweshe naumwa mwenzio.
     
  20. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    omg. this is a lot of hard work, naona ka siwezi.

    gfsonwin i feel beta kuwa ulinikumbuka. mwaaaaaah 2 u.
     
Loading...