Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

help, how to record skype conversation?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Skillseeker, May 6, 2012.

  1. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari zenu wanajf,
    Naomba kujua ni software gani na nitaipataje ikiwa ni full version inayoweza kurecord skype conversation. Ningependa hiyo software iwe inauwezo wa kurun in the background nikishainstall kwenye computer (nikimaanisha nikiwasha computer ianze kazi na pia mtu yoyote atakayekuwa natumia computer yangu asijue kuwa hiyo software ipo inafanya kazi)... kuna watu hawana ustaharabu, wanakuta mtu umefungua skype yako kwenye computer yako wenyewe wanaanza kuwapigia watu tu wakati akaunti sio zao sasa nataka nikamate sauti kama evidence ..
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhh sidhani hlo ndio lengo lako hasa!! Hila kama kuzuia watu wasitumie soln ni ku-lock tu baaasiiii.
     
  3. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    computer yangu huwa ipo on muda mwingi. na kila inapokuwa on basi huwa niko online sababu internet ipo kila wakati. huwa naiacha inadownload movies ..sasa siwezi nikawa nakaa nisifanye kazi zangu kisa kuchunga mtu asiitumie. ndo maana technology ikawepo kutusaidia.
     
  4. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Skillseeker,
    Je nia ni ku'protect Skype tu au pia ku'record mambo yanayoendelea kwenye computer nzima?
    Uwe muangalifu kwani kuna products zinaitwa kwa ujumla key-loggers, hizi zaweza kukuletea problems zaidi kama viruses na data kuibiwa kwani nyingi huwa sio legal (legal in terms on advertised functionality).
    Kama ni ku'protect skype tu, kwa nini usi' log-off skype unapoiacha hiyo machine on?

    Kweny machine yangu hata niki'lock screen wakati download zinafanyika, hizo huendelea bila taabu (Windows Vista Enterprise) sijui wewe na kama ku'lock screen itasaidia

    skypelogout.jpg
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kama utaamua kurekodi sauti pale tu computer inapowaka utajikuta nusu ya hard disk yako imejaa mafaili unayorekodi kuvizia ukamate mwizi wako. Maana mp3 ya dakika 5 ni kama 5mb kutegemea na quality. Kama utaacha saa nzima maana yake utaconsume mb mia tatu useless. Njia rahisi ni kulog out
     
  6. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nawashukuru kwa ushauri wenu..
     
  7. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka naomba ufafanuzi zaidi hapo unaposema kuwa keyloggers inaleta virus na data kuibiwa..je unajua zipi ambazo zipo ok?
     
Loading...