Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help:How to deal with people with complexity, grandeur and self-importance

Discussion in 'JF Doctor' started by Abdulhalim, Aug 9, 2010.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Guys,

    Nimevumilia nimechoka, na nahisi tanki langu la uvumilivu limejaa.

    Hivi natakiwa ni-deal vipi na collegue au/na bosi mwenye madharau, asiyesikiza na mwenye majivuno. We have to interact with this people whether we like or not.

    Maoni tafwadhali.
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Just make your job done ,not only done but perfect.
    If the guy is a big boss(he can make recommendation on you) and he still doesnt appreciate your work ,like you said he got an attitude and other shit (he is going personal) .Prepare to quit ,look for other job when you still working there .
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mutu,

    Suali ni la kitabibu zaidi kwamba, how the mental torture should dealt-with it. Kutafuta kazi nyingine inaweza isiwe tiba, bcoz the time will come when a man has to stop running-away and face things.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kwani Mkuu huna bastola wewe...????
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    muombe private meeting mpe feedback, hata awe mjivuni kama mimi huwa na yeye ana hisia na he may show kwamba hajajali, lakini akiwa pekee hutafakari feedback na you will note changes in his attitude

    one caution; unapomwambia anzia kwa very low tone ila uende naye kwa jinsi atakavyopanda...
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bastola ya nini tena? Kazi ikinishinda natafuta dau na nyavu, samaki hawajaisha baharini.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mazee kumbuka kwamba binadamu hana tabia ya kutaka kuambiwa ukweli, kamkutano kama hako kanaweza kuwa ndio ntolee..
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    I can't blv this :confused2:
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Open door policy inafaa kwa huyo boss wako.Pole
    Mie nina Boss wangu mmoja zamani nilikuwa nikimuona natamani nilie ..Ikifika Ijumaa nasikia nimetua mzigo mzito..jtatu naugua ..lakini baada ya kumuomba siku moja nakuongea nae nikampa hali halisi mpaka leo naona mambo ni safi kabisa.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Trust me, sio lazima aisee... kumbuka hata wajivuni wana limits zao!! NI namna tu ya kuwekana sawa... Hivi huwa hamna coaching au appraisal sessions? Nimesema hivyo kwasababu nadhani kwa namna kubwa huyo bosi anakuathiri kiafya kwa hayo ma-stress, you have to find a way; hata kwa kutumia mtu ambaye yeye anamsikiliza

    Its always face to face meeting that solve may mis-communication and personality issues
     
  11. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    dawa ndogo,kama ana office ya peke yake,mpe dozi ya viparcel vya haja kubwa,kila siku wahi mapema shusha mzigo ktk kiti chake :), ukifanya hivi kwa miezi sita,ataacha kujiona superior,atajua kuwa hapendwi kaa mavy then mnakuwa level.
    if u cant do it mwenyewe hire pple who can do it.
    :)
    else onyesha kumpenda sana,mnunulie vizawadi weekly,kadi etc ajistukia then he will b very nice to u :((
     
  12. P

    Pokola JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ... "When the great Lord passes, the wise peasant bows deeply and silently farts" ... (Ethiopian Proverb)

    Mdau nakushauri uwe wise, kuna wakati atakutana na nguli wenzake, watamshushua. Otherwise talk to him kindly about his obnoxious behavior, and self-consciousness will pull down his arrogance. Hauko peke yako, mimi nina boss mjivuni, na mwenye fitna sana, ambaye kazi yake ni espionage badala ya leadership. Mwoga wa challenge, na asiekubali kuwa kuna vitu vingi hajui. Watu wa namna hiyo ni typical incompetents, usipoteze muda wako mwingi kuwafikiria.
     
  13. T

    Taso JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    well, inaweza kusaidia, lakini kwa sasa lazima tutafute ku deal na tatizo mbele yetu. Napendelea sana gazeti la WSJ, humo mara nyingi wanasema sifa moja kubwa ya wafanyakazi waliofanikiwa na ma CEO ni uwezo wa kufanya kazi katika extremely stressful conditions. Usimwone mtu ni big Kahuna Bank of America, ana mi stress kibao. Hata huyo kibosile wako hapo. Tuweze ku deal na stress bila kuwa strained.

    Kisayansi, unaweza kuweka stress kali ya kiwango kile kile kwenye vitu tofauti, chuma, shaba, na mbao, strain itakuwa tofauti, yani vitakavyo respond will depend on the inner mettle, ama makeup, ya ku withstand the stress (young's modulus). Mbao itavunjika kwanza. Jaribu kutumia ugumu wako wa asili.

    Huwezi kuwa tough-talking blowhard kwenye web-based discussions za JF kwa kutukana tukana ovyo watu wasiokuona halafu unaenda kazini in real life unakuwa mlaini laini na kulia kama wussy...gangamala.
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acid this is very correct!
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu

    Pia ona ambavyo wewe mwenyewe unavyoweza kumuwezesha akuhujumu.

    Unaweza kumshinda vizuri sana

    kwa .....

    PHP:
    Cruel people get their power from the way you respond to their pressureYour life is in danger from peopleespecially members of your own familywho chip awayharpnag and aggravate the life out of youuntil you feel like killing them or yourself

    YOU CANNOT FIGHT THEM WITH RESENTMENTbecause they use your resentment to drive you up the wall with fear and guilt, and terrify you into submission.Take heartThere is not a single problem that you cannot solve if you will learn to be patient

    soma zaidi hapa ...FHU - What You Should Know About Being Upset by Roy Masters
     
Loading...