Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help: How do we explain this????

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Click_and_go, Feb 22, 2011.

  1. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....i've never got the right answer about this:
    kwanini ndege wakitua kwenye nyaya za umeme hawafi while binadamu akigusa tu anakufa??
     
  2. A

    Ayubu Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hi ni kwa sababu ndege anagusa waya mmoja tu na pia anakuwa hajakanyaga kitu kingine kama ardhi hivyo mzunguko unakuwa haujakamilika.
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Means binadamu akishika waya mmoja tu bila kishika kitu kingine hatokufa...au akivaa viatu vyenye mpira chini?
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Sawa kabisa. Lakini usfanye jaribio.
     
  5. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni ile miguu yake, inascales kwahio inakuwa kama insulator..
     
  6. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeme ni nguvu ambayo inatoka sehemu moja na kwenda sehemu nyingine (electric current)...ili ufanye kazi unahitaji hasi na chanya......hata binadamu akigusa nyaya bila kugusa ardhi au hewa yenye unyevu mwingi umeme hautakuwa na sehemu ya kwenda, na hivyo hatakufa.

    binadamu hugusa nyaya huku wamekanyaga ardhi....na ardhi ni hasi nzuri sana.
     
  7. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatokufa wala kudhurika!
    tena huo ndio ushauri unaposhughulika na umeme
    - Vaa viatu vyenye ruber soles
    -Epuka unyevunyevu au majimaji au ubichibichi aina zote
    -Jitahidi kutumia mkono mmoja ikiwezekana mwingine uufunge mgongoni!
    - Usiwe peke yako
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    [​IMG].....me heart this....
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Placoid Scales ambayo inakuwa kama insulators.
    Biology ya form 3 kaka....
     
Loading...