Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help! Help!help facebook.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Jul 28, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Msaada wandugu nadhani hacker wanaweza kuwa wamenitembelea. Kila nikifungua napata msg hii Please complete a security check
    No verification methods are currently available. Please come back later CHINI KABISA KUNA OPTIONS 2 TU YAANI 1continu 2 help center.
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    unadhani umemsaidia?
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uki-click "continue" nini kinatokea?
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    huyo ndo great thinker hapo amefikiri nakuona hapo kanisadia.
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mpaka hapa nimefikia hapa Name New Device
    Please give this device a name. Because you have Login Notifications enabled, you will receive a notification that you logged in from this machine
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Uki-click continue haiendelei inabaki hapo hapo ktk msg ile ile
     
  8. LONGITUDE

    LONGITUDE Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hiyo inajieleza:
    Please give this device a name. Because you have Login Notifications enabled, you will receive a notification that you logged in from this machine.
    Hafanya kama hiyo meseji inavyosema Mkuu.

    I.E----> HICHO KIFAA UNACHOTUMIA KIPE JINA mfano JFORUMS
    UTAPATA EMAIL KUWA ULI LOG IN FROM THAT DEVICE.​

    Kwenye settings ume-set kupate notifications kwa kila unapo-login au mtu aki-login.

    USHAURI: NAMI HIYO SETTING IMENIFANYA KUPOTEZA ACCOUNT YANGU YA USO KITABU A.K.A FACEBOOK
    KWA SABABU NILIKUWA NIKI-LOGIN KUTOKA DEVICES KIBAO. SO, WAKAWA NA WASIWASI KUWA KAMA MY ACCOUNT IS HACKED.
    ILI KU-GAIN ACCESS UNATAKIWA KU-COMPLETE CERTAIN PROCEDURES AMBAZO KWA KWELI SI RAHISI KWA UPANDE WANGU.
     
  9. c

    chwechinyong JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni message ya kawaida hasa kama ulifanya attempt ya ku-login mara nyingi ukawa unakosea password au username, so unaulizwa hivyo ili uweze ku-verify ur idenity. Mara nyingine huhitaji kuzitambua picha za friends wako na kuwatick majina yao au hukuhitaji kujibu security question ambayo uliiset mwanzo kabisa wakati unafungua akaunti yako.

    Huo ujumbe wa ku-name device unakuwezesha wewe kujua ni device gani uli-login na kama kuna mtu yeyote alifanya attemp ya kulogin without ur knowledge basi inaku-alert coz hiyo kitu ina keep track ya devices ambavyo huwa unalogin navyo.
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    chwechinyong kiukweli nimejaribu saana mpaka nimechoka! Maana inanipeleka mpaka inafika sehemu inaniambia nibadirishe passw,nafanya kama inavyo taka pia natumiwa code za ku dhibitisha,code nazijaza ktk f'b vizuri hivyo hivyo naenda nayo mwisho inanipa msg hii=> Captcha attempts exceeded rate limit
    For your protection, we limit the number of attempts allowed. Please try again later .
    rudi kurasa ya nyuma chwechinyong kama hutojari nikutumie psw yangu via PM UJARIBU na wewe.
     
  11. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hilo si tatizo kubwa sana Slave Punguza munkari. Unatakiwa kuingiza hayo maneno yaliyo andikwa kimcharazo vizuri.

    Tatizo lako limekuja baada ya facebook kukupa habari kuwa Device ____ logged in your account from____ '' '' na ukaclick kuwa huitambui account hiyo. Hapo utatakiwa kubadili password nakuweka ambayo hujawahi tumia kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo !maana tayari pswd nimekwisha badirisha na sasa naingiza pswd mpya ndio inakubari kuleta hayo maneno ila wall yangu bado haionekani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Pole kwa yaliyokupata. Vikikuzengua usife moyo, fungua akaunti nyingne. Anza upya. #just sayn
     
Loading...