Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help haraka iwezekanavyo:analogue to digital.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Medical Dictionary, May 22, 2012.

  1. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wana JF
    jioni hii rafiki yangu kanunua tv yenye mgongo,sasa kutokana na serekali kubadili mfumo nadhani hizi tv hazitakiwi tena ila sina uhakika..wana jf naombeni kama kuna mtu anafaham anijulishe haraka sababu tumebishana mpaka basi..ila kama hazitakiwi airudishe kesho.
     
  2. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    hata muda ukifika zitafanya kazi sema itahitajika awe na king'amuzi(decoder).
     
  3. E

    Elai Senior Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali imetolea ufafanuzi mara kadhaa kuhusu swala hilo na kusisitiza kuwa, TV zenye tumbo zitaendelea kutumika hata baada ya kuhama kutoka analojia kwenda digitali. Cha msingi,baada ya kuhama technolojia, wenye TV za tumbo watatakiwa kununua ving'amuzi kwa kuwa TV za tumbo hazijajengewa ving'amuzi vya ndani.
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Ama kweli wajinga ni chakula cha wasomi??
    Na bado huo ni mwanzo tu tutapigwa na kuingizwa mjini mpaka tukome.
     
  5. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hakuna mahusiano kati ya tv yenye mgongo na isiyo na mgongo katika analog na digital function. zote ni vipokezi tu, wanakusudia hizi antenna ndio zitakuwa hazifanyi kazi. kila mtu atahitajika kutumia reciever (kingamuzi) kama ndio antenna yake
     
  6. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! Mkuu fafanua zaidi, hicho king'amazi c kinatakiwa kuunganishwa na antenna!. Sasa antenna zipi ambazo hazitakiwi. Nahisi utawachanganya watu sasa.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Cha muhimu ni kuangalia kama hiyo TV ina Digital Tuner (standard ya DVB-T) kama haina basi itabidi ununue decoder. Kuna TV za mgongo na flat ambazo zinaweza na zengine haziwezi kuonyesha DVB-T. Limeshaongelewa sana humu, tafuta hiyo thread.
     
  8. p

    power tiller Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe link ya iyo threat jembe
     
  9. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hizi TV si ndio zile dogo (kwene muvi gani sijui) alikua anamuuliza baba yake " Daddy, whats that big box behind the TV?" dingi akamuambia "thats the rest of the TV?" LoL
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,599
    Likes Received: 5,471
    Trophy Points: 280
    Just make sure u buy a DIGITAL TV.....wether its crt,lcd,led,plasma just make sure its a DIGITAL TV i mean real digital not just some chinese junk written digital
     
  11. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,599
    Likes Received: 5,471
    Trophy Points: 280
    Just make sure u buy a DIGITAL TV.....wether its crt,lcd,led,plasma just make sure its a DIGITAL TV i mean real digital not just some chinese junk written digital
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tatizo sio Digital tu bali Digital katika standard itakayotumiak Tanzania, DVB-T. Maana nchi zengine zina satandard tofauti kwa mfano Markani na China zina standard zao.

    [​IMG]
     
Loading...