Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help!... Aliyeigiza kwenye tangazo hili nimpate wapi?!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by donlucchese, Dec 2, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    niaje wana jamii? natumaini wakuu wote mpo salama. kubwa langu ni msaada wa kumpata yule dada alieigiza kwenye tangazo la ishi la vunja ukimya zungumza na mwenzio. kuna siku nilipNda nae daladala kwelekea posta bahati mbaya nikaangusha Id yangu na atm card yangu. kwa bahati nzuri yule dada aliokota ivo vitu n kumwambia konda kwamba mwenyewe akipatikana atamrudishia. sasa najaribu kumtrack bila mafanikio so naomba wenye kumfahamu full name or maeneo anapoishi niweze kupata vitu vyangu. asanteni!
     
  2. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Nadhani ungeanzia na vituo vya televisheni idara ya matangazo/marketing vinavyorusha hilo tangazo, watakupa mawasiliano ya marketing agency iliyotengeneza hilo tangazo na hatimaye huyo dada atapatikana;
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    ukimpata akikurudishia vitu vyako mpige ofa ya bia na kitimoto kidogo huku mkibadilishana mawazo
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani havina namba ya simu hivyo vitambulisho na atm card angevipeleka kwenye bank yako..
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    shukrani mkuu
     
  6. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    hahaha. mkuu mi vegeterian
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    havinaga mkuu!
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mhhh, mbinu nzuri
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    pole kama ni kweli,
    acha wakuu wapitie hapa,
    bila shaka utampata jf ni kila kitu.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuuu kweli wewe creative daaa never seen mbinu hii!
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, umeanzia kwenye engo ya mbali sana, krosi haitafika!
     
  12. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Mkuu pole sana.. Jamaa amekuja na idea nzuri ya kutafuta agency iliyotengeneza tangazo. Kwa kifupi walioshinda ile tenda ya ile campaign walikuwa wajanja wachache wa mjini kampuni yao siikumbuki jina vizuri. But ule mchongo walipewa na mtu wa ndani bdae kikanuka kuwa pesa ilitafunwa vibaya mno ndo maana phase two ilizengua, hivyo kuwapata hawa jamaa I dnt knw.. Kukusaidia call this number ya master tracker maarufu kama una shida ya msanii yoyote bongo wa maigizo... Kwa kifupi he knows everyone usimzengue tu maana atakuharishia mbaya. 0713458445
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Nirushie password za hiyo atm card nikusaidie kumsaka huyo bibie.
     
  14. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu Dada inaelekea ni mwaminifu aliona afadhali wewe umtafute kuliko angemwacha konda, tulia kaka utapata tu.

     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu si useme tu..umefall in love..unaanza kusema ID na ATM ha ha ha ha ha ha ha!! sawa mkuu watakupa contact..mimi sina.
     
  16. m

    mbweta JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lile tangazo ni la champion ambayo ipo chin ya engenderhealth so anzia hapo.
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mi nipeni contacts za pipi kisura!
     
  18. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    me najiuliza ni kwanini ameamua kubaki navyo na asivipeleke bank esp iyo atm?...usikute she is dying to meet you!..ndo baati zenyewe izooo!
     
Loading...