Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

help #ACTURIAL SCIENCE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by elank54, Apr 20, 2012.

  1. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa yeyote mwenye ufahamu wa kutosha kuhusu facult hii udsm na nini hasa ina deal with naomba maelezo tafadhali
     
  2. t

    tarmo Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijui kama UDSM wameanza kutoa degree ya Actuarial Sciences but kama hujui Maths please usiingize mguu huko....
     
  3. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeskia ina miaka 2 sasa apo udsm na niko njema maths ndo maana naulizia more details ili Mungu akiniwezesha ntaka nipige io kitu
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama ni kilaza wa maths,kaa nayo mbali dogo.
     
  5. General mex

    General mex Senior Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    oya ni pm, nitakupa details zote kuhusu actuarial science in udsm.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu General mex, hizi forums nia yake ni kujuzana kwa kila member, huna haja ya kuficha ufahamu wako kwenye PM!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameiandika kwenye Makabrasha yao lkn haijaanza kufundishwa.
     
  8. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wabongo bana kila kitu mnataka mtafuniwe. Hata ku-google umeshindwa?
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    acha umbea mkuu,utasutwa mchana kweupe!hyo actuarial sciance imeanza kutolewa pale CONAS huu ni mwaka wa pili!
     
Loading...