Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

heloo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by muislamsafi, Jan 26, 2012.

  1. m

    muislamsafi Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefurahi kujiunga jf natumaima nitajifunza mengi nakutoa elimu sahihi katika mambo ninayo yafahamu asante jf kwa kunipa nafasi hii
     
  2. d

    davidie JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana tusugume gurudumu la jf kwa umakini mkubwa
     
  3. m

    muislamsafi Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    (Karibu sana tusugume gurudumu la jf kwa umakini mkubwa)

    asante tutakuwa pamoja
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndugu Karibu sana. Michango yako kimawazo ni muhimu sana kwetu.

    Maana hali ya inji hii inatisha sana!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!!!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu.
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu karibu sana! ila jina lako limenishtua kidogo....nitafurahi sana nitakapoona unapost mada za kujenga nchi yetu na si maswala
    ya udini hapa jamvini. Hapa jamvini kuna waislaam,wakristo na wasio na dini (mfn.Kiranga) Lakini wote tumeweka dini zetu pembeni
    na tunamwaga mahoja kwa kwenda mbele. Karibu sana mkuu,ila jina lako ndiyo limenishtua
     
  8. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unaitwa nani vile
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu
     
Loading...