Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heloo JF Members and Big Chadema keep it up until 2015

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mr Emmy, Apr 2, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hello JF members ninayo furaha kubwa kujiunga na mtandao wawanajamii kutoa michangao mbalimbali ya ukombozi wa nchi yetu na bara la Africa. Kwa leo napenfa kuipa hongera Mh, Nasari, viongozi wa Chadema na wanachama na mashabiki wao wote, Aidha napenda kuwapa pole wana CCM wote kwa kupoteza Jimbo kwani hizo ndio siasa na asie kubali kushindwa sio mshindani. Kwapamoja sasa tushirikiane kujenga nchi yetu na kuhakikisha nchi yetu ya Tanzania inapata Katiba huru katika mchakato wa katika utakaonza hivi karibuni.
     
Loading...