Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helo "Great thinkers" naombeni msaada kwenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MNYISANZU, Apr 18, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binafsi naamin hakuna linaloshindikana kama utakuwa na tabia ya kuwashirikisha wenzio mambo yanayokutatiza. Naombeni ushauri nifanyaje ili kumuacha mpenzi wangu bila kuumiza moyo wangu, wala kusongwa na mawazo. Ninampenz wangu nampenda sana lakini ananitesa sana.. Kila nikitaka kumuacha nashindwa pliz msaada wenu ni muhimu kwangu
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duuuh pole, mimi naona kama umwambie kama unapiga kbuti, ikiwa bado king'ang'anizi mfanyie kweli, delete all his contacts or change your contacts, kama umekodi chumba hama ili umpoteze address.
     
  3. k

    kabye JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wake sababu tufunguke bana
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kama anakutesa sana huenda hakupendi.., kwanini unashindwa kumuacha je ni sababu ya kumpenda ?, Inabidi upime mateso unayopata ukiwa nae na moyo kuumia usipokuwa nae..

    Lakini kumbuka time is the best healer, kama hauna furaha the sooner unamuacha the better sababu baada ya muda utapata mwingine na huenda ukamsahau.
     
  5. k

    kabye JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    qn1.atabadisha no. ngapi?
    qn2. msaidie kodi ya kupanga katika makazi mapya?
    njb nitarudi plz
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anakutesa vp?
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kumbuka pia maamuzi magumu huwa sio rahisi.., ingekuwa rahisi yasingekuwa maamuzi magumu, sometimes tunafanya mambo sio sababu tunapenda bali ndio uamuzi wa busara..
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    unapiga moyo konde, maumivu hayaepukiki ila maumivu ya kuacha sio makali kama ya kuachwa....hivyo piga moyo konde uchape lapa, maana kama anakutesa hakupendi huyo.....
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mkuu hujaeleweka,unamuacha kwa tatizo gani? Hujawahi sikia mtu anafunga ndoa lakini ana mahusiano na mtu mwingine,wanakualiana kimyakimya kuendeleza mahusiano. Uje na sababu angalau watu wawe na upeo mpana wa kutoa maoni na ushauri,rudi kujibu hoja!
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna njia rahisi ya kumuacha mtu wala hakuna maneno utakayomuambia asiumie moyoni mwake hususan kama bado ana mapenzi kwako...mwambie tu ukweli kuwa unaona bora kila mtu ashike njia yake kuliko kuendelea kuwa wote na kwa sababu gani. time is the best healer in these things...kila la kheri
     
  11. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ujinga mzigo sasa anakutesa.. Unampenda? .. Unataka kumwacha anayekutesa ili asiumie moyo.. Kha sasa hapo umechanganyachanganya maneno kiasi kwamba hujui kipi unawaza kutushirikisha tushauri.. Wewe lini Mtu anayekutesa(Adui) ukimwacha ajutie ??!!.. Acha kuchanganya maada..
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unafanya trial-and-error kwenye mapenzi eeeh.... subiri ifike zamu yako ya kupigwa kibuti ndiyo utaelewa vizuri implication ya hiyo hatua unayotaka kuchukua
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kafanyeje kwanza?

    Kuna wengine wanafukuza hata mahausi gelo kisa wanaiba nyama jikoni huku suluhisho ni kuongeza portion tu hadi atakapoacha mwenyewe.
     
  14. LUSEKELO ASUMILE

    LUSEKELO ASUMILE Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Katika hili hakuna ushuri wala mshauri mzuri wa nini ufnye bt the best one ni MOYO wako upenafasi ya kuamua,usikilize ni nini moyo wako unakuambia ufanye ndilo ufanye na si m2 mwingine yeyote.Kumbuka ninani alikushauri umpende na ninani ktk wachangiaji anaye feel ur pain&will share ur lonelness.
     
  15. k

    kabye JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi mzee wa upako
     
  16. mito

    mito JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kweli twambie jinsi anavyokutesa kwanza ndo tukushauri vizuri. Usikute unayoona mateso kwa upande wako ni sehemu ya mapenzi kwa upande wake!
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama kweli unampenda ukimuacha lazima uumie japo kidogo! But kama ndo uamuzi wako wa mwisho piga moyo konde mwambie kua umeshindwa kuendelea nae then mpe sababu,kifuatacho kata mawasiliano nae kabisa,litle by litle utamsahau..
    Kila la kheri
     
  18. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapana kufanya hivyo siyo vizuri inatakiwa wake umweleze tabia zake zote alizozifanya na umweleze njia zote ulizojaribu kumrekebisha ikashindikana na umweleze umechoka umeamua kuendelea na maisha yako mengine, umweleze mpaka aone kosa lake asione unamuonea, umuache kwa amani na umtakie maisha mema hiyo itamsaidia huko anakoenda atajifunza hatarudia makosa aliyoyafanya kwa mwingine atakayempata.
     
Loading...