Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow.....

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by nyamate, Aug 3, 2010.

  1. n

    nyamate Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hamjambo humu,mm ni mgeni lakini naona kuna mistari mikali kweli.Tuko pamoja lakini lazima ni face challenges.
     
  2. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    karibu huku watu ni wastaarabu hakuna matusi ni habari za kujenga zaidi
     
  3. n

    nyamate Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mlatie tuko pamoja.:hippie:
     
Loading...