Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bicha, Apr 22, 2010.

  1. B

    Bicha New Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari jamani,haya harakati za kampeni na uchaguzi zinakaribia.Tusilaze damu,tuchangamkie mafulsa haya coz SISIni taifa la leo.kila la kheri ktk kuchagua viongoz makini.TUNAKUMBUSHANA TUUU
     
  2. n

    nmalewo New Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya ya ya ya..... True
     
Loading...