Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hellow

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kamzola, Sep 6, 2012.

  1. k

    kamzola New Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    abarizenyu bana kipande hichi bwana ni cha salamu kwa wana jf salamu zenu kwa wote
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umekosea jukwaa, nenda jukwaa la utambulisho
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    MBONA UNATAFUTIA WATU BAN KWA LAZIMA.....umeingia cha kike mkuu...nenda jukwaa la kujitambulisha...kwel kuku mgen hakos kamba mguuni....KARIBU JF!!!!
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,087
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    Si huku wewe umekosea njia.....
     
Loading...