Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ba Oasis, Apr 1, 2012.

  1. B

    Ba Oasis Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar wadau. Nimeingia humu nikiamini kua wenyeji wote ni wazalendo wanaoipenda Tanzania na wako tayar kwa lolote ikiwa ni la lazima kuhakikisha nchi yetu inaenda sawa. Shida zinazotokana na kudidimia kwa hali ya maisha yetu ukilinganisha na rasilimali za nchi zinatakiwa ziwe kiuongo kwetu kama watanzania bila kujali dini,kabila rangi etc. Mwizi wa rasilimali zetu awe adui yetu na tupambane nae kwa nguvu zote hata kama ni mjomba au mkwe wetu,kigezo ni maslah ya Taifa. Tanzania ni ya thaman sana kuachwa mikonon mwa wachache...sote tuipiganie kwa nguvu zoote mpaka ikae sawa. Sababu ya kuingia humu ni kuwaunga mkono woote wenye kupenda mabadiliko chanya..naamin nimekuja sehem sahihi.
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 778
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana jamvini, mchango wako utaheshimiwa
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,230
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    karibu sana mkuu. Pita moja kwa moja chumba cha katikati kulia kwako kimeandikwa jukwaa la siasa uatatukuta tupo Arumeru tunaserebuka na ushindi wa CDM.
     
  4. stive urio

    stive urio Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha na mimi je?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,667
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Karibu sana JF.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 34,843
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 113
    Karibu sana.
     
Loading...
Similar Threads - Hellow Forum Date
Hellow Utambulisho (Member Intro Forum) Apr 22, 2016
Hellow Utambulisho (Member Intro Forum) Mar 19, 2016
Hellow hellow Utambulisho (Member Intro Forum) Feb 24, 2016
Hellow am new member Utambulisho (Member Intro Forum) May 13, 2015
Hellow Utambulisho (Member Intro Forum) May 7, 2015

Share This Page