Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hellow

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ashraf mbarouk, Mar 7, 2012.

  1. a

    ashraf mbarouk New Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumai muko na afya njema mukiwa mnaendelea kulihudumia taifa, lengo langu ni kukuulizeni kua nataka kuanza mifugo ya kuku wa kienyeji ila nashindwa kujua nianze vipi ili iwe nimetumia njia za kisasa. so naomba ushauri wenu kuhusiana na shida yangu hio.
    natumai kusikia kutoka kwenu.
    asanteni sana.
     
  2. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuna thread za kumwaga humu ndani khs ufugaji wa kuku,tazama utapata majibu.
     
Loading...