Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kafee, Dec 20, 2011.

  1. K

    Kafee New Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    New comer in this forum i would to cooperate with dia friends especially in emloyment issues
     
  2. R

    Rev J Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya kwanza hapo umeandika kingazija au??
    Na hiyo ya pili sasa ni issues gani hizo? Andika tu kwa lugha rahisi yenye wazungumzaji zaidi ya Milioni Mia Moja kwenye ukanda huu wa Afrika ya Mashariki na Afrika ya kati.
    Tuache hayo, karibu sana Kafee.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mgeni!
     
  5. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kwa jins ulivoandika kwa kingereza chako cha kisharoHaro inaonesha haupo siriaz.Anyway chei chei
     
Loading...