Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow watalaam wa antivirus

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wiseboy, Jul 24, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Pamoja sana wakuu, antivirus yangu ni kaspersky 2012, nataka kui-update lakin kwenye zile application zote zimetikiwa, isipokuwa database and application imepigwa "x" nikiupdate inafikia 16% inaganda hapo...msaada plz
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kaspersky inataka internet iliyotulia sana ili i update 100%...kwa net zetu za kibongo hizi mi simshauri mtu kabisa kutumia kaspersky..go fo Microsoft Security Essential..haina longolongo!!
     
  3. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    ahsante sijui nini! sasa wat do i have to do, yaani toka mchana nahangaika, mara nikigoogle wanasema ni change clock, i did bt nothing, sasa wengne kuna advice et kaspersky z nt connected to internet, sasa niikonekitije?
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mi sikushauri uitumie kabisa hiyo, kama unaweza ni bora uitoe tu!!
     
  5. A

    Akida kaka Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tumia antivirus ya Avira ipo poa kabisa, kespersky inahitaji Internet yenye speed kubwa na ya uhakika kwa hizi modem zetu za tigo huwezi itakusumbua sana.
     
  6. A

    Akida kaka Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tumia antivirus ya Avira ipo poa kabisa
     
  7. A

    Akida kaka Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tumia antivirus ya Avira ipo poa kabisa, kespersky inahitaji Internet yenye speed kubwa na ya uhakika kwa hizi modem zetu za tigo huwezi itakusumbua sana. Kama bado unaipenda basi tafuta internet yenye speed kubwa ili ku-update .
     
  8. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    labda try kutumia modem ya voda ile ya unlimited tumia zile mB 700 za faster...kama ikiwa ovyo tumia avira.
     
  9. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Achana na KAV weka Microsoft Security Essentials ndo mpango mzima mkuu
     
Loading...