Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow wana JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LINCOLINMTZA, Mar 15, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hodi hapa Jamvini? Naomba kuungana nanyi ktk harakati hizi za ujenzi wa taifa letu.
    Natanguliza shukurani na kuahidi ushirikiano.
    LincolinMtza
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    karibu sana
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
Loading...