Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow Jamii forum members!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Da Pretty, Dec 10, 2010.

  1. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,023
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Habari zenu mliomo.
    Mimi ni mgeni hapa na nategemea kupata ushirikiano toka kwenu nami nitashiriki niwezavyo mada zitakazonigusa kwa maendeleo ya wote.
    Na leo ninahitaji mchango wenu kwa mada nitakayoweka hapa muda mfupi ujao!
    Pretty(jina langu la Kweli na nilipenda kulitumia kama lilivyo,samahani kwa alietangulia)
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karib sana, naitwa klorokwini almaaruf celebriti wa JF. ukipokea PM mbazo zinakusumbua usisite kunijulisha.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    karibu sn pretty. hili jina mnalipenda sn akina dada.
    Wewe Cq, sasa si umjuze maana ya PM mgeni wetu?
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu. Nitamjuza kupitia PM. Sometime we dont dare to talk openly
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    utam2mia PM juu ya PM dah sounds complicated 2 our new member dont u think,hahahah!Anyway i'm GOOD GUY the techie in JF.napatikana sana pale J.I ,T&S and J&G.
    pa1 bby,cheers
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hi Da Pretty

    Mini ni Mabel, kijana mtanasharti asiye na makuu mpenda wote na sifa yangu kubwa ni kuwapa hifadhi na matumaini wale wote waliovunjika mioyo na kukata tamaa na hatimae kuiona nuru.

    Karibu sana JF, JF ni sisi, na sisi ni watu, na watu wenyewe ni mimi, wewe na yule.
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    Umeshawahi kuwa na bwana......??? Umezaa...........???
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    karibu sana mwaya....:A S crown-1:
     
  9. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Welcome Da Pretty............!!!!!!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mweeee....haya yote ya nini....kweli nyie ndio huwa mnafukuza wageni......karibu sana mwaya shostito da pretty........lakini kuna pretty mwingine....hii mbona itatukomfyukosikonzi
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Uwe huru, karibu!
     
  12. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mh unajipigia debe
    mwache ajichagulie mwenyewe
    Karibu pretty wana JF wapole utajifunza kwao na watajifunza kwako pia
     
  13. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mpira kwishnei
    tunasubiria kama wanaongeza muda au
    penalt
     
  14. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii,

    anyway...karibu saana Da Pretty
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndugu umekosea njia,rudi nyuma uende njia sahihi,hapa 2nakaribisha mgeni.
     
  16. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sory mkuu fotbal ya leo ilikuwa imenimiks sana
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,525
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    Karibu Da Pretty. Ila jiepushe na MAFISI! Kwani kazi yao ni kula chochote kilicho mbele yao. Karibu mahala ambako utauchangamsha ubongo wako.
     
  18. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,023
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ahsanteni, ilikua nzuri sana kusoma post zenu wadau. Nimefurahi...
    Aliyeuliza kama nina bwana au mtoto swali lake limenifurahisha ila kwa sasa sihitaji. Mabel, klorokwini Ahsanteni,
    Preta,ndio maana nikasema sorry kwa alietangulia.
    Jamani Pretty ndio jina langu la kupigia kura wapendwa.
    Tupo pamoja...
     
  19. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unakaribishwa kwa mara nyingine tena, kujibu maswali pia ni mhimu ili kufahamiana zaidi na kuweka miiko panapostahili
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    karib sana jamvini tule bata kwa mawazo
     
Loading...