Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow everybody

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kiruke cha Ibwe, Jun 27, 2009.

  1. Kiruke cha Ibwe

    Kiruke cha Ibwe Member

    #1
    Jun 27, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Am kiruke cha ibwe. Nafurahi kujiunga na jukwaa hili la great thinkers. Am sure I will learn alot from you guys. Nipokeeni jamani.
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu. Nasi tuna tegemea kujifunza mengi toka kwako.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    KARIBU SANA!kiruke cha ibwe,kama mnaijeria?
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jun 28, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Karibu, mchango wako pia muhimu!
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    Hello!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.Hollow?????????
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    You are most welcome.
     
  7. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kiruka cha ibwe thi turewaha avae...ja uko kwenyu?karibu thana avae
     
  8. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kiruke cha ibwe, Karibu ndani ya JF - "The Home of Great Thinkers".
     
  9. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #9
    Jun 29, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,612
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    kiruke cha ibwe sio mnaijeria ni Mpare maana yake "jasho la jiwe" sasa juu yako uifikirie kama kweli jiwe linatoa jasho



    All in all karibu sana "Ngezia nimi ngezia" karibu aha he jf hena vindu vedi sana ila urere vya gaya
     
Loading...