Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellooooooooooo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ainekisha, Nov 1, 2010.

  1. A

    Ainekisha Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau? Kwanza hongera wapiga kura wa jimbo la Nyamagana na Ilemela kwa ushindi wa kishindo.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nipe matokeo ya hapo mkuu.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Habari wadau? Kwanza hongera wapiga kura wa jimbo la Nyamagana na Ilemela kwa ushindi wa kishindo,originally posted by AINEKISHA

    Tupe matokeo zaidi mkuu,ina maana na Diallo naye ameanguka!!!
     
  4. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona Bw Kabwe hataki kutangaza ushindi huo?au anataka kuchakachua matokeo?

    • :rip: Masha


     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tarrifa iliyopo mpaka sasa ni kuw amasha anaongoza..............
     
Loading...