Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellooooo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shery, Jun 17, 2011.

  1. S

    Shery Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari memberz wa jf,mgeni nagonga hodi kwenu,mnipokee!
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana jisikie upo ugenini.

    Pitia pitia kwanza sheria za JF
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu sana,jisikie uko home lakini usiingie hadi chumbani!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sanandani ya nyumba japo umepitia huku.
     
  5. L

    Listener92 Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana..ila usifike jikoni
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana nyumbani...njoo ukae na mie
     
  7. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu!
    Kama ni dada humu utapata karibu nyingi tuuu!
    Pia uwe mwenye subira kwenye kuchangia hata kusoma uzi za wachangiaji.
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Karibu sana @Shery hili jina umenikumbusha enzi zile za mwaka 1931 kulikua na nyimbo moja ya kikongo niliipenda sana hahahahahahaaa...lol.
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Sor, ar u he or she?? jst curious..! ila karibu..
     
  10. K

    KITOSA Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu kijana,vua viatu kungĂșta vumbi,kuna maji juu ya meza nawa uso,kaa kitini subiri upate maelekezo ila akija mtu na akakutusi sema AHSANTE!!!!!
     
  11. S

    Shery Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nawashukuru sana wooote mlionikaribisha humu,na memberz wote.naahd kufata sheria,kuwa mvumilivu kama alivyosema ndugu yng 1,pia nki2kanwa ntajb ASANTE kama mlivyonambia.THANX U ALOT!!
     
Loading...