Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helloooo!!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ntangeki, Aug 27, 2009.

  1. n

    ntangeki Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumai wote mpo shwari. Nimejiunga nipate kushiriki kikamilifu katika kushirikishana mitazamo. Tupo pamoja!!!!!
     
  2. J

    JohnTough New Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mimi ni kama wewe mimi niko tanzania mwenzangu wapi?
     
  3. J

    JohnTough New Member

    #3
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mimi ni kama [​IMG] wewe mimi niko tanzania mwenzangu wapi?[​IMG]
     
  4. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ok, karibu sana.
     
  5. w

    wakumbuli Senior Member

    #5
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu
     
  6. n

    ntangeki Member

    #6
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo dar
     
Loading...