Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellooo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Rosima, May 25, 2012.

  1. R

    Rosima Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Habari wapendwa,leo nifanikiwa kujiunga na jukwaa hili
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    karibu ila huku siyo pamchezo kuna changamoto zake.
     
  3. R

    Rosima Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Thanks, katika maisha hutakiwi kuogopa changamoto.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Rosima mbona wewe kama mwenyeji?.... karibu sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. R

    Rosima Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Sio mwenyeji but nimekuwa nikifuatilia post za humu kabla cjawa registered
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135


    heheeh sweetlady bana.

    Karib Rosima, huyo hapo juu ndio sweetlady, bwawa la mtera likipungua maji yeye ndio anawasiliana na fire brigade wakuje kulijaza.

    karib
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaha i love you so much klorokwini ,na sitaacha kukupenda ije mvua, liwake jua, jf iwepo au isiwepo, masika au kiangazi lol....ujue huu mwandiko wa mgeni nimeufananisha na wa Husninyo lol...au wewe unaonaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe sweetlady sasa kama ndie si utanifukuzia sweetheart wangu tena bana.

    Mimi siku hizi nakesha jukwaa hili kumsubiria switihati wangu akuje na id nyengine nimpokee. Sasa wewe unataka kuharibu sherehe.

    Halaf hapo I luv u so much, na wewe i luv u so much too. Huku vin diesel hafiki eti au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hata kama anafika hana neno manake nilishamwambia kabisa akitaka ndoa yetu idumu mpaka siku ya kiama aniruhusu nikupende wewe...ameniruhusu tena kwa maandishi ( ntascan nikutumie kwa e-mail).....hebu tumuulize huyu mgeni ni jinsia gani ili tujue kabisa kama ni switihati wako karudi kivingine.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Rosima bado hujanishawishi, hebu jitetee tena.....afu uweke na picha yako kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Si ndo maana nikampigia debe vin dizel bana, yule nitonye bana alipolegezewa jicho tu na sweetlady basi tena ikawa anatuwekea kauzibe mpaka sisi malegend, na ukirudiana na nitonye PM zako sjibu tena. lol

    Hivi unazani switihati anaweza akaja kivingine bila kukujulisha wewe swahiba wake na mimi switihati wake?
    Dah hawezi bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na ujue kabisa siku ukiacha kujibu PM zangu mapigo yangu ya moyo yatasimama hapo hapo lol....huyu wala sio swahiba bana nimejaribu kucheki mwandiko haufanani na wa swahiba....tuendelee kujiachia kwa raha zetu!
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135


    Si umeona Rosima hata kuquote post hajui lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mi yangu yanasimama ukichelewa kujibu post zangu tu. Utaniuwa sweetlady
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimeona klorokwini, anaruka mstari ndio anajibu, huyu itakuwa anatumia daftari la mistari mikubwa na midogo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Toka lini mtu akamuua mtu anaempenda?.....hapa nasinzia lakini najitahidi kujibu ili usife darling klorokwini....silali mpaka ruhusa yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kapumzike honey sweetlady , kuna siku nitakupatia sapraiz yako. luv u. tena uniote kwanza mimi kabla vin dizel.
    sweet dreams chwitii, mwenyewe pia acha nitimue. Si unajua nilibaki kwa ajili yako tu .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    OOOOh thanks my darling klorokwini......heheehehe naisubiria hiyo sapraizi lol.....wewe kwanza afu Vin Diesel ndio anafuatia.......uniote pia..... sleep tight honey!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Naona jukwaa limevamiwa!! Oya wee! Wapi Katavi na Ulimakafu. Anyway karibu sana mgeni, hii ndiyo JF bana. Usishangae shangae.
     
  20. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana jf ila uclete mambo yenu ya fb..
     
Loading...