Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

helloo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by lugano nzowa, Nov 4, 2011.

  1. l

    lugano nzowa New Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello wanajamii forums Jukwaa la sheria Naomba kuuliza je kampuni inaweza kushitakiwa kwa makosa ya jinai na ya civil pia naomba kujua kama member wa kampuni anaweza kuwa agent wa kampuni
     
Loading...