Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SWADO, Dec 11, 2010.

  1. S

    SWADO Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow, I just want to say hello kwa wadau wote popote pale mlipo ndio kwanza nimejiunga
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tafadhari siku nyingine usalimie ukiwa nje, si haiba kwa sisi wabantu kujitambulisha tukiwa tumishaingia chumbani kwa watu. Nenda kwenye jukwaa la utambulisho,
     
  3. S

    SWADO Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli tunahitaji mabadiliko ya katiba lakini bado tunahitaji mikakati thabiti la sivyo itakuwa ni blabla tu tutaendelea kuburuzwa.
     
  4. S

    SWADO Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa wadau nitajitambulisha kwenye jukwaa la utambulisho siku nyingine, kuku mgeni hakosi kamba mguuni.
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no umesalimia kama popooooooooooooooooooooooooooooooooooooooh!utakuta kichwa cha habari hello habari yenyewe sasa mimi mtoto wa general nani sijui aliyefariki huko lagos akaacha mamilioni ya pesa kwa acc yake so nisaidie kuzitoa maana naishi kama mkimbizi kwenye kambi ya,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,kumbe upopo tu!popoooooooooooooooooooooooooooooooooh
     
  6. Dadii

    Dadii Senior Member

    #6
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    karibu
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sasa Swado unachakachua Jukwaa! Hili suala la Katiba Mpya linahusu nini na kujitambulisha kwako?
     
Loading...