Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mzee Dogo, Nov 20, 2010.

  1. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni tumaini langu kuwa mko vizuri ndugu zangu wana jf, mimi ni mgeni katika ukumbi huu na hivi leo ninaomba baraka zenu wazee na watangulizi wangu ili tushiriki kwa pamoja katika kudadavua na kuchangia mijadara mbalimbali inayolihusu taifa letu na maisha yetu ya kila siku.
    Natanguliza shukrani
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mzee Dogo
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    we ni yupi kati ya mzee na dogo!:welcome:
     
  4. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Endapo umri wangu ni wa kuitwa mzee halafu jina langu ni Dogo ungependa kuniita nani? Naamini sasa utakuwa unalo jibu sahihi kuhusu swali lako vinginevyo nashukuru kwa ukaribisho wako, Katavi nashukuru pia.
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
Loading...