Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Popompo, Nov 13, 2010.

  1. P

    Popompo JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawasalimu wana jamii me ni mgeni wenu naomba mnipokee tupeane mawazo ya kulijenga taifa letu.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Karibu Popompo. Kwa niaba ya wanajamvi tutashirikiana kimawazo katika kujenga taifa na kuwafichua mafisadi wote.
     
  3. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    karibu sana na tupo pamojaaa!
     
  4. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :smile:
     
  5. Pacemaker

    Pacemaker Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu, Tanzania yetu inatuhitaji sote kwa pamoja tujumuike kujenga jamii imara ya kiraia. Mchango wako ni wa muhimu kufikia azma hiyo.Jitahidi tumia vizuri nyezo zilizopo kufanikisha Karibu sana.
     
  6. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    karibu sana pompoo
     
  7. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakaribishwa na tupe mchango wako mzuri.
     
  8. P

    Popompo JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    nawashukuru wote tusongeshe ktk ujenzi wa taifa
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    karibu sana muheshimiwa:smile:
     
Loading...