Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by arasululu, May 13, 2010.

  1. a

    arasululu Senior Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellio!
    to wanajamii wote,nawapongezeni kwanza kwa safu hii nzuri yenye
    kumfanya mtu akuwe updated na mambo yote bongo na hata mbele mbele.
    Na pia poleni kwa kazi nzito yakutafuta habari hz na pia poleni wanajamii hata kuchangia
    wazo ni kazi pia coz unatakiwa kuumiza medula oblongata ili uweze kuadd point iliyoenda school.

    Haina noma tupo pa1 sana,

    Thanks,

    Arasululu Maxmilian
     
  2. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #2
    May 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah! Karibu sana!!!
    Looking forward to reading your posts...
     
Loading...