Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by chiefommy, Nov 23, 2009.

  1. chiefommy

    chiefommy New Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu mimi member mpya wa jamii forums napenda kuja kwa kasi mpya ari mpya na nguvu mpya katika kujenga taifa bora la tanzania
    Napenda kuwasilisha !!!!!!
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Karibu mteme ommary..careful huku kasi na nguvu vina challenjiwa sana ila ari unaweza kuitumia hawajaistukia bado.
     
Loading...