Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pvitalis, Jun 26, 2012.

  1. P

    Pvitalis Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ishu Za Polisi Ile
    Spesho KWa Magraduants
    DeadLine Ni Lini!
     
  2. N

    Nobert silayo Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kma cjakose huyu ni papaa asee dead line kwa hpa chuon kwe2 tumeambiwa tar 29 mwez huu man!
     
  3. P

    Pvitalis Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo Mimi Ariph....Basi Haina Hata
    Qwqw Bwana Norbenga....We Ushafanya Hayo Maaplication
    Au Naadje Na Mabay Ya Saalary
    Itakua Adje Kwani?!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    karibu mjomba kundini.
     
Loading...