Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by emanuel.feruzi, Apr 25, 2009.

  1. emanuel.feruzi

    emanuel.feruzi Senior Member

    #1
    Apr 25, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dear Jamii,

    How are you? I am Emanuel Feruzi. I am a Free Software Consultant for FreeCode International. Also I am the founder and still an active member of the tzLUG. I am here to learn and to also share the little knowledge I have, especially on the field of IT. Please feel free to ask me questions, Iwill do my best to answer you.

    Together we can do anything.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu mwana wa Mungu (Emanuel) tunajifunza na kuelimika na fani yako
     
  3. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    karibu mkuu
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu na wewe uwe huru pia.
     
  5. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Shukrani.

    Kitu kimoja ambacho kimewahi kunishtua katika masuala ya IT Tanzania ni kuhusu viwango vya malipo ya huduma ya mtandano, na jinsi wanavyopima. Unauziwa kwa data volume (as in GB / month). Nchi nyingine, unapounga mtandao wana ku charge kutokana na data access/download speed. Kwamba kama una high speed ya Cable au DSL basi inajulikana hiyo ni speed kadhaa na bili yako ni ile ile kila mwezi. Ukitaka ku-download data mpaka hardrive ipasuke, ruksa. Sasa huu mfumo wa Bongo mimi nadhani ni wizi mtupu, tena wengine wanakutega, wanakwambia unalipia pre-paid data amount fulani, lakini zikiisha wanaku charge as you go. Kampuni kama TTCL ina huo mpango wa limitation on data access/download kama wanavyojieleza hapa.

    Je kuna kampuni unayoijua haina mpango huu wa kuibiana, specifically, wanao charge kwa speed, sio volume?
     
  6. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Emanuel Feruzi, jisikie upo nyumbani "The place where we dare to talk openly"
     
Loading...