Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by lufunyo.magava, Apr 29, 2012.

  1. l

    lufunyo.magava New Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tufanye kazi kwa bidii ili tuondokane na umaskini. tuwe na mipango na kuweka vipaumbele kwa kila tunalofanya
     
  2. m

    missilicious Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu sema unachotaka kusema
     
  3. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,509
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    sawa ridhwan
    ila ongea na mshua pia
     
Loading...