Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Jodake, Feb 22, 2012.

  1. J

    Jodake New Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi kuwa member wa hii forum kwa kuwa inanifundisha na kunihabarisha mambo yahusuyo Taifa letu la Tanzania. Inapendeza kuona jinsi gani watanzania wana uchungu na nchi yao licha ya toufauti za vyama tulizonazo. Inapotokea mgongano wa mawazo, hapo ndipo mawazo chanya yanazaliwa. Tuwe na uchungu na Taifa hili, watanzania wengi wanateseka kimaisha. Mawazo yote yawe ya kujenga na sio kubomoa. Nawatakia kwaresma njema.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    karibu sana, tunategemea tutapata mambo mengi toka kwako.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
Loading...