Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello;

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by myangle, Feb 6, 2012.

  1. m

    myangle Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Jamani kwa nini usaliti umezidi katika mahusiano iwe kwa wapenzi au wanandoa kote ni the same ?
     
  2. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Research ya mwaka gani Hiyo? Wameifanya akina nani? REDET au SYNOVET?
     
  3. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaifanyia magomeni mapipa huyu..
     
  4. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Itakuwa kwa Hisani ya watu wa marekani
     
Loading...