Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkaka, Oct 31, 2011.

  1. M

    Mkaka Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa katika kuzaa watoto kwenye familia,/ mke na mume wangeweka zamu ya kubeba mimba familia ingekuwa na watoto wangapi kama ameanza mke!?
     
Loading...