Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello

Discussion in 'Love Connect' started by ChidyBoy, Oct 29, 2011.

  1. C

    ChidyBoy New Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI ni member mpya wa jamii forum kwa hiyo natafuta rafiki wa kike kwa ajili ya urafiki wa kawaida na pia awe anasoma chuo kikuu ili tubadilishane mawazo kuhusu masuala ya elimu.
     
  2. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    urafiki wa mashakaa...swala na simba
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kwanin usitafute rafiki wa kiume?
     
  4. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu sana kaka...are u ready ku-post useful threads?...marafiki wa kike ni wengi tupo tuuuu.....i hope utaenjoy to b in jf,na kuchangia vyema nt only getting friends...lol!
     
  5. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiona hivyo,wa kiume hawana jipya ama hawana mvuto lol...mi natafta marafiki wa kiume,mimi ni msichana mfupi,mnene wa kutisha,mweusi tiiiiiin kama **** la chungu,naamini nitapata wengi wa kumwaga,msini-disappoint...teh teh teh,
     
Loading...