Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baalawy, Oct 23, 2011.

  1. Baalawy

    Baalawy Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataalamu ninaomba kuuliza kuwa kati ya hizi kozi za computer ni ipi mzuri na inamata duniani na zaid Tanzania kwa mfuatano,,kozi zinyewe ni: Bsc in information technology,,,,B.E in information technology,,,,,,Bsc in computer science,,,,B.E in computer science & engineering,,,,B.E in information science & technology na nyingine makazoziona ni mzuri ktk fani hii.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    vip ndugu unauliza hadi leo mbona masomo yameshaanza huko vyuoni ulikua wapi siku zote hizo
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Vipi kijana? Si ulishauliza hili swali watu tukakujibu! Tena thread yako bado ipo humu.
     
  4. Baalawy

    Baalawy Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahanini wakuu,,"usilolijua ni sawa na usiku wa giza",,, kuhaflika tu huko na kutokujua.
     
  5. Baalawy

    Baalawy Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nifahamisheni kuifuta hii post coz ziko mbili ,,,,,,nataka hii niifute ,,plz.
     
Loading...