Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello

Discussion in 'JF Doctor' started by unlucky, Aug 9, 2011.

  1. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mie na tatizo la magoti nikikunja goti nitasikia inatoa sauti ya mifupa kulia lakini haziumi au nikimkanda mtu pia zinalia sijui ni ugonjwa au?
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nenda Hosptali haraka,unakaribia kufa!
     
  3. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    asante sana but kila binadamu hataishi maisha kuna kufa sote ndo njia hiyohiyo leo mimi kesho wewe maarko
     
Loading...